ทีเด็ดบอล Tdedball.net ทีเด็ดบอลเต็งฟรี ทีเด็ดเซียนดัง ทีเด็ดล้มโต๊ะ ทีเด็ด4เซียน
ทีเด็ด4เซียน ทีเด็ดบอลเต็งฟรี ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลแม่นๆ ผลบอลสด บอลสเต็ปวันนี้ ทีเด็ดบอลล้มโต๊ะ ทรรศนะบอลวันนี้ สเต็ป3 ทีเด็ดบอล6คู่
ตารางแข่งขัน โปรแกรมฟุตบอล โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางถ่ายทอดสด
โปรแกรมฟุตบอล/โปรแกรมถ่ายทอดสด
วันอาทิตย์ที่ 17 มีนาคม 2567
เจวัน ลีก
12.00 น. เกียวโต ซังกะ - โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
13.00 น. คาชิมะ แอนท์เลอร์ส - คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13.00 น. โชนัน เบลมาเร่ - อุราวะ เรดส์
เอฟเอ คัพ รอบก่อนรองชนะเลิศ
19.45 น. เชลซี - เลสเตอร์ ซิตี้ beIN Sport 3(609)
22.30 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - ลิเวอร์พูล beIN Sport 3(609)
พรีเมียร์ลีก
21.00 น. เวสต์แฮม ยูไนเต็ด - แอสตัน วิลล่า TPF HD 1(600)/TPF HD 2(602)
บุนเดสลีก้า
21.30 น. ไฟรบวร์ก - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น beIN Sport Xtra/TPF HD 5(605)/PPTV 36
23.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต beIN Sport Xtra/TPF HD 5(605)
ลาลีก้า
20.00 น. เซบีญ่า - เซลต้า บีโก้ beIN Sport Xtra/TPF HD 4(604)
22.15 น. บีญาร์เรอัล - บาเลนเซีย beIN Sport Xtra/Truesport 2(667)
23.15 น. ลาส ปัลมาส - อัลเมเรีย beIN Sport Xtra/TPF HD 3(603)
00.30 น. ราโย บาเญกาโน่ - เรอัล เบติส beIN Sport 3(609)
03.00 น. แอตเลติโก้ มาดริด - บาร์เซโลน่า beIN Sport 3(609)
เซเรีย อา
18.30 น. ยูเวนตุส - เจนัว beIN Sport 1(607)
21.00 น. เวโรน่า - เอซี มิลาน beIN Sport 1(607)
00.00 น. อตาลันต้า - ฟิออเรนติน่า beIN Sport Xtra/TPF HD 4(604)
00.00 น. โรม่า - ซาสซูโอโล่ beIN Sport 1(607)
02.45 น. อินเตอร์ มิลาน - นาโปลี beIN Sport 1(607)
ลีกเอิง
19.00 น. แบรสต์ - ลีลล์ beIN Sport Xtra/TPF HD 5(605)
21.00 น. โมนาโก - ลอริยองต์
21.00 น. แกลร์กมงต์ ฟุต - เลอ อาฟร์
21.00 น. แร็งส์ - เม็ทซ์
23.05 น. แรนส์ - โอลิมปิก มาร์กเซย beIN Sport Xtra
02.45 น. มงต์เปลลิเยร์ - เปแอสเช beIN Sport Xtra/TPF HD 5(605)
วันพฤหัสบดีที่ 21 มีนาคม 2567
เพลย์ออฟ ยูโร 2024 รอบรองชนะเลิศ
00.00 น. จอร์เจีย - ลักเซมเบิร์ก Uefa.tv
02.45 น. โปแลนด์ - เอสโตเนีย Uefa.tv
02.45 น. เวลส์ - ฟินแลนด์ Uefa.tv
02.45 น. อิสราเอล - ไอซ์แลนด์ Uefa.tv
02.45 น. บอสเนีย - ยูเครน Uefa.tv
02.45 น. กรีซ - คาซัคสถาน Uefa.tv
ฟุตบอลโลก 2026 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
16.00 น. ปากีสถาน - จอร์แดน
16.10 น. ออสเตรเลีย - เลบานอน
17.00 น. ไต้หวัน - คีร์กิซสถาน
17.23 น. ญี่ปุ่น - เกาหลีเหนือ
18.00 น. เกาหลีใต้ - ไทย ไทยรัฐทีวี 32
18.30 น. เมียนมา - ซีเรีย
19.00 น. ฮ่องกง - อุซเบกิสถาน
19.30 น. สิงคโปร์ - จีน
20.30 น. อินโดนีเซีย - เวียดนาม
23.00 น. อิหร่าน - เติร์กเมนิสถาน
01.00 น. ยูเออี - เยเมน
01.00 น. โอมาน - มาเลเซีย
01.30 น. กาตาร์ - คูเวต
01.30 น. ปาเลสไตน์ - บังกลาเทศ
02.00 น. อิรัก - ฟิลิปปินส์
02.00 น. อัฟกานิสถาน - อินเดีย
02.00 น. ซาอุดิ อาระเบีย - ทาจิกิสถาน
02.00 น. เนปาล - บาห์เรน
กระชับมิตร
00.00 น. รัสเซีย - เซอร์เบีย
00.00 น. ไซปรัส - ลัตเวีย
01.00 น. มอลต้า - สโลเวเนีย
01.00 น. เบลารุส - มอนเตเนโกร
01.00 น. มอลต้า - สโลเวเนีย
02.45 น. โปรตุเกส - สวีเดน Uefa.tv
04.00 น. เวเนซูเอล่า - อิตาลี
เนชันส์ลีก รอบแบ่งกลุ่ม
02.45 น. ยิบรอลตาร์ - ลิธัวเนีย
วันศุกร์ที่ 22 มีนาคม 2567
กระชับมิตร
21.30 น. นอร์ธมาซิโดเนีย - มอลโดว่า
23.00 น. อาร์เมเนีย - คอซอวอ
00.00 น. นอร์เวย์ - เช็ก
01.00 น. ตูนีเซีย - โครเอเชีย
01.00 น. นิวซีแลนด์ - อียิปต์
02.45 น. เนเธอร์แลนด์ - สก็อตแลนด์
02.45 น. โรมาเนีย - ไอร์แลนด์เหนือ
02.45 น. ฮังการี - ตุรกี
02.45 น. แอลเบเนีย - ชิลี
03.30 น. สเปน - โคลอมเบีย
วันเสาร์ที่ 23 มีนาคม 2567
กระชับมิตร
07.30 น. อาร์เจนติน่า - เอล ซัลวาดอร์
08.30 น. เปรู - นิคารากัว
23.00 น. ไอวอรี่ โคสต์ - เบนิน
00.00 น. ไอร์แลนด์ - เบลเยี่ยม
00.00 น. สโลวาเกีย - ออสเตรีย
02.00 น. อังกฤษ - บราซิล Uefa.tv
02.00 น. เดนมาร์ก - สวิตเซอร์แลนด์
03.00 น. ฝรั่งเศส - เยอรมนี Uefa.tv
วันอาทิตย์ที่ 24 มีนาคม 2567
กระชับมิตร
03.00 น. เอกวาดอร์ - อิตาลี
วันจันทร์ที่ 25 มีนาคม 2567
กระชับมิตร
23.00 น. อาเซอร์ไบจาน - บัลแกเรีย
00.00 น. ไซปรัส - เซอร์เบีย
00.00 น. รัสเซีย - ปารากวัย
00.00 น. มอนเตเนโกร - นอร์ธมาซิโดเนีย
01.00 น. สวีเดน - แอลเบเนีย
วันอังคารที่ 26 มีนาคม 2567
ฟุตบอลโลก 2026 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
15.00 น. เกาหลีเหนือ - ญี่ปุ่น
15.45 น. เลบานอน - ออสเตรเลีย
16.30 น. บังกลาเทศ - ปาเลสไตน์
18.00 น. ฟิลิปปินส์ - อิรัก
19.00 น. เวียดนาม - อินโดนีเซีย
19.00 น. จีน - สิงคโปร์
19.30 น. ไทย - เกาหลีใต้ ไทยรัฐทีวี 32
20.30 น. อินเดีย - อัฟกานิสถาน
21.00 น. มาเลเซีย - โอมาน
21.00 น. คีร์กิซสถาน - ไต้หวัน
21.30 น. อุซเบกิสถาน - ฮ่องกง
22.00 น. เติร์กเมนิสถาน - อิหร่าน
22.00 น. ทาจิกิสถาน - ซาอุดิ อาระเบีย
02.00 น. คูเวต - กาตาร์
02.00 น. ซีเรีย - เมียนมา
02.00 น. จอร์แดน - ปากีสถาน
02.00 น. บาห์เรน - เนปาล
02.00 น. เยเมน - ยูเออี
กระชับมิตร
23.00 น. อูกานด้า - กาน่า
01.00 น. นอร์เวย์ - สโลวาเกีย
01.00 น. ฮังการี - คอซอวอ
02.00 น. เช็ก - อาร์เมเนีย
02.15 น. เดนมาร์ก - หมู่เกาะแฟโร
02.30 น. โคลอมเบีย - โรมาเนีย
02.30 น. อุรุกวัย - ไอวอรี่ โคสต์
02.30 น. เซเนกัล - เบนิน
02.45 น. อังกฤษ - เบลเยี่ยม Uefa.tv
02.45 น. เยอรมนี - เนเธอร์แลนด์ Uefa.tv
02.45 น. สก็อตแลนด์ - ไอร์แลนด์เหนือ
02.45 น. ไอร์แลนด์ - สวิตเซอร์แลนด์
02.45 น. ออสเตรีย - ตุรกี
02.45 น. สโลเวเนีย - โปรตุเกส
03.00 น. สเปน - บราซิล Uefa.tv
03.00 น. ฝรั่งเศส - ชิลี
03.00 น. มาลี - ไนจีเรีย
เนชันส์ลีก รอบแบ่งกลุ่ม
00.00 น. ลิธัวเนีย - ยิบรอลตาร์
วันพุธที่ 27 มีนาคม 2567
กระชับมิตร
09.50 น. อาร์เจนติน่า - คอสตา ริก้า
วันศุกร์ที่ 29 มีนาคม 2567
เจวัน ลีก
17.00 น. โตเกียว แวร์ดี้ - เกียวโต ซังกะ
ลาลีก้า
03.00 น. กาดิซ - กรานาด้า
ลีกเอิง
03.00 น. ลีลล์ - ล็องส์
วันอาทิตย์ที่ 17 มีนาคม 2567
เจวัน ลีก
12.00 น. เกียวโต ซังกะ - โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
13.00 น. คาชิมะ แอนท์เลอร์ส - คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13.00 น. โชนัน เบลมาเร่ - อุราวะ เรดส์
เอฟเอ คัพ รอบก่อนรองชนะเลิศ
19.45 น. เชลซี - เลสเตอร์ ซิตี้ beIN Sport 3(609)
22.30 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - ลิเวอร์พูล beIN Sport 3(609)
พรีเมียร์ลีก
21.00 น. เวสต์แฮม ยูไนเต็ด - แอสตัน วิลล่า TPF HD 1(600)/TPF HD 2(602)
บุนเดสลีก้า
21.30 น. ไฟรบวร์ก - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น beIN Sport Xtra/TPF HD 5(605)/PPTV 36
23.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต beIN Sport Xtra/TPF HD 5(605)
ลาลีก้า
20.00 น. เซบีญ่า - เซลต้า บีโก้ beIN Sport Xtra/TPF HD 4(604)
22.15 น. บีญาร์เรอัล - บาเลนเซีย beIN Sport Xtra/Truesport 2(667)
23.15 น. ลาส ปัลมาส - อัลเมเรีย beIN Sport Xtra/TPF HD 3(603)
00.30 น. ราโย บาเญกาโน่ - เรอัล เบติส beIN Sport 3(609)
03.00 น. แอตเลติโก้ มาดริด - บาร์เซโลน่า beIN Sport 3(609)
เซเรีย อา
18.30 น. ยูเวนตุส - เจนัว beIN Sport 1(607)
21.00 น. เวโรน่า - เอซี มิลาน beIN Sport 1(607)
00.00 น. อตาลันต้า - ฟิออเรนติน่า beIN Sport Xtra/TPF HD 4(604)
00.00 น. โรม่า - ซาสซูโอโล่ beIN Sport 1(607)
02.45 น. อินเตอร์ มิลาน - นาโปลี beIN Sport 1(607)
ลีกเอิง
19.00 น. แบรสต์ - ลีลล์ beIN Sport Xtra/TPF HD 5(605)
21.00 น. โมนาโก - ลอริยองต์
21.00 น. แกลร์กมงต์ ฟุต - เลอ อาฟร์
21.00 น. แร็งส์ - เม็ทซ์
23.05 น. แรนส์ - โอลิมปิก มาร์กเซย beIN Sport Xtra
02.45 น. มงต์เปลลิเยร์ - เปแอสเช beIN Sport Xtra/TPF HD 5(605)
วันพฤหัสบดีที่ 21 มีนาคม 2567
เพลย์ออฟ ยูโร 2024 รอบรองชนะเลิศ
00.00 น. จอร์เจีย - ลักเซมเบิร์ก Uefa.tv
02.45 น. โปแลนด์ - เอสโตเนีย Uefa.tv
02.45 น. เวลส์ - ฟินแลนด์ Uefa.tv
02.45 น. อิสราเอล - ไอซ์แลนด์ Uefa.tv
02.45 น. บอสเนีย - ยูเครน Uefa.tv
02.45 น. กรีซ - คาซัคสถาน Uefa.tv
ฟุตบอลโลก 2026 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
16.00 น. ปากีสถาน - จอร์แดน
16.10 น. ออสเตรเลีย - เลบานอน
17.00 น. ไต้หวัน - คีร์กิซสถาน
17.23 น. ญี่ปุ่น - เกาหลีเหนือ
18.00 น. เกาหลีใต้ - ไทย ไทยรัฐทีวี 32
18.30 น. เมียนมา - ซีเรีย
19.00 น. ฮ่องกง - อุซเบกิสถาน
19.30 น. สิงคโปร์ - จีน
20.30 น. อินโดนีเซีย - เวียดนาม
23.00 น. อิหร่าน - เติร์กเมนิสถาน
01.00 น. ยูเออี - เยเมน
01.00 น. โอมาน - มาเลเซีย
01.30 น. กาตาร์ - คูเวต
01.30 น. ปาเลสไตน์ - บังกลาเทศ
02.00 น. อิรัก - ฟิลิปปินส์
02.00 น. อัฟกานิสถาน - อินเดีย
02.00 น. ซาอุดิ อาระเบีย - ทาจิกิสถาน
02.00 น. เนปาล - บาห์เรน
กระชับมิตร
00.00 น. รัสเซีย - เซอร์เบีย
00.00 น. ไซปรัส - ลัตเวีย
01.00 น. มอลต้า - สโลเวเนีย
01.00 น. เบลารุส - มอนเตเนโกร
01.00 น. มอลต้า - สโลเวเนีย
02.45 น. โปรตุเกส - สวีเดน Uefa.tv
04.00 น. เวเนซูเอล่า - อิตาลี
เนชันส์ลีก รอบแบ่งกลุ่ม
02.45 น. ยิบรอลตาร์ - ลิธัวเนีย
วันศุกร์ที่ 22 มีนาคม 2567
กระชับมิตร
21.30 น. นอร์ธมาซิโดเนีย - มอลโดว่า
23.00 น. อาร์เมเนีย - คอซอวอ
00.00 น. นอร์เวย์ - เช็ก
01.00 น. ตูนีเซีย - โครเอเชีย
01.00 น. นิวซีแลนด์ - อียิปต์
02.45 น. เนเธอร์แลนด์ - สก็อตแลนด์
02.45 น. โรมาเนีย - ไอร์แลนด์เหนือ
02.45 น. ฮังการี - ตุรกี
02.45 น. แอลเบเนีย - ชิลี
03.30 น. สเปน - โคลอมเบีย
วันเสาร์ที่ 23 มีนาคม 2567
กระชับมิตร
07.30 น. อาร์เจนติน่า - เอล ซัลวาดอร์
08.30 น. เปรู - นิคารากัว
23.00 น. ไอวอรี่ โคสต์ - เบนิน
00.00 น. ไอร์แลนด์ - เบลเยี่ยม
00.00 น. สโลวาเกีย - ออสเตรีย
02.00 น. อังกฤษ - บราซิล Uefa.tv
02.00 น. เดนมาร์ก - สวิตเซอร์แลนด์
03.00 น. ฝรั่งเศส - เยอรมนี Uefa.tv
วันอาทิตย์ที่ 24 มีนาคม 2567
กระชับมิตร
03.00 น. เอกวาดอร์ - อิตาลี
วันจันทร์ที่ 25 มีนาคม 2567
กระชับมิตร
23.00 น. อาเซอร์ไบจาน - บัลแกเรีย
00.00 น. ไซปรัส - เซอร์เบีย
00.00 น. รัสเซีย - ปารากวัย
00.00 น. มอนเตเนโกร - นอร์ธมาซิโดเนีย
01.00 น. สวีเดน - แอลเบเนีย
วันอังคารที่ 26 มีนาคม 2567
ฟุตบอลโลก 2026 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
15.00 น. เกาหลีเหนือ - ญี่ปุ่น
15.45 น. เลบานอน - ออสเตรเลีย
16.30 น. บังกลาเทศ - ปาเลสไตน์
18.00 น. ฟิลิปปินส์ - อิรัก
19.00 น. เวียดนาม - อินโดนีเซีย
19.00 น. จีน - สิงคโปร์
19.30 น. ไทย - เกาหลีใต้ ไทยรัฐทีวี 32
20.30 น. อินเดีย - อัฟกานิสถาน
21.00 น. มาเลเซีย - โอมาน
21.00 น. คีร์กิซสถาน - ไต้หวัน
21.30 น. อุซเบกิสถาน - ฮ่องกง
22.00 น. เติร์กเมนิสถาน - อิหร่าน
22.00 น. ทาจิกิสถาน - ซาอุดิ อาระเบีย
02.00 น. คูเวต - กาตาร์
02.00 น. ซีเรีย - เมียนมา
02.00 น. จอร์แดน - ปากีสถาน
02.00 น. บาห์เรน - เนปาล
02.00 น. เยเมน - ยูเออี
กระชับมิตร
23.00 น. อูกานด้า - กาน่า
01.00 น. นอร์เวย์ - สโลวาเกีย
01.00 น. ฮังการี - คอซอวอ
02.00 น. เช็ก - อาร์เมเนีย
02.15 น. เดนมาร์ก - หมู่เกาะแฟโร
02.30 น. โคลอมเบีย - โรมาเนีย
02.30 น. อุรุกวัย - ไอวอรี่ โคสต์
02.30 น. เซเนกัล - เบนิน
02.45 น. อังกฤษ - เบลเยี่ยม Uefa.tv
02.45 น. เยอรมนี - เนเธอร์แลนด์ Uefa.tv
02.45 น. สก็อตแลนด์ - ไอร์แลนด์เหนือ
02.45 น. ไอร์แลนด์ - สวิตเซอร์แลนด์
02.45 น. ออสเตรีย - ตุรกี
02.45 น. สโลเวเนีย - โปรตุเกส
03.00 น. สเปน - บราซิล Uefa.tv
03.00 น. ฝรั่งเศส - ชิลี
03.00 น. มาลี - ไนจีเรีย
เนชันส์ลีก รอบแบ่งกลุ่ม
00.00 น. ลิธัวเนีย - ยิบรอลตาร์
วันพุธที่ 27 มีนาคม 2567
กระชับมิตร
09.50 น. อาร์เจนติน่า - คอสตา ริก้า
วันศุกร์ที่ 29 มีนาคม 2567
เจวัน ลีก
17.00 น. โตเกียว แวร์ดี้ - เกียวโต ซังกะ
ลาลีก้า
03.00 น. กาดิซ - กรานาด้า
ลีกเอิง
03.00 น. ลีลล์ - ล็องส์